பேரன்புடையீர்,     திருவருளோடு கூடிய குருவருளைப் பெறவும் அன்புடன் அழைக்ககின்றோம் மேல்மருவத்தூர் ஆதிபராசக்தி சித்தர்பீடத்திலே ஆதிபராசக்தியின் அவதாரம் பங்காரு அம்மாவின் கரங்ளினால் முக்கூட்டு எண்ணெய் விட்டு ஏற்றப்படும் அகண்ட தீப விழாவானது.

15.11.13 வெள்ளிக்கிழமை மாலை 6-10 மணிவரை விம்பிள்டன் மன்றத்தில் நடைபெறவுள்ளது. இதில் அனைவரும் கலந்து கொண்டு துன்பங்கள் நீங்கி இன்பமாய் வாழவும் அன்னையின் திருவருளோடு கூடிய குருவருளைப் பெறவும் அன்புடன் அழைக்ககின்றோம்.
பூசை நேரங்கள்: 15-11-2013 ஞாயிற்று கிழமை.  பிற்பகல் 6 மணி தொடக்கம் 10 மணி வரை, கூட்டு வழிபாடு ஒவ்வொரு வெள்ளிகிழமை பிற்பகல் 18.00 மணி தொடக்கம் 10 மணி வரை. மற்றும் அமாவாசை பௌர்ணமி தினங்கள்.   இடம் Merton Hall, 78 Kingston Road, Wimbledon, London, SW19 1LA Near: South Wimbledon Station Tel:  07727935063 நன்றி ஓம்சக்தி    ]]>

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here